Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
faii_A

กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ   กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ EmptyMon Apr 19, 2010 4:26 pm

ในเวปพันทิปพูดกันเยอะมากกับกระแสเรื่อง จงกลกิ่งเทียน

โดยเฉพาะคุณเทียนกันยาของเรา

พวกนั้นหาว่าเทียนกันยา ร้าย มากๆ

เห็นแก่ตัว 555+

พี่เอ๊ะ เรา ฮอต มาก ช่วงนี้
ขึ้นไปข้างบน Go down
tonruk

กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ   กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ EmptyThu Apr 22, 2010 2:26 am

hot จริงๆแหละครับ

แต่เทียนกันยา ก็มีเหตุผลที่ต้องได้ร่างอยู่แล้ว เพราะทำประโยชน์ได้มากกว่าเจ้าบัว

จริงอยู่ร่างใครใครก็รัก แต่เจ้าบัวหมดอายุขัยแล้ว เจ้าย่าเลยให้ไปเกิดใหม่ดันทุรังเข้าร่างไม่ได้หรอก

แล้วได้โอกาสเกิดตั้งหลายรอบทั้งเป็นศิริกันยา แต่ต้องมาตายเพราะกรรมเก่า รวมทั้งศิริกานดา นักเรียนที่เจ้าบัวเทียนรับอุปการะอีก

แต่ขัดใจตอนจบอ่ะ ไม่เห็นพี่เอ๊ะเลยทั้งที่ได้ร่างคืนแท้ แต่ดันกลับมีเจ้าบัวถึง 2 คน
น่าจะให้เห็นพี่เอ๊ะบ้างก็ยังดี
ขึ้นไปข้างบน Go down

กระแสเทียนกันยาแรงมากๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1