Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
faii_A

อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptyTue Mar 02, 2010 4:14 pm

พี่ๆคะช่วยบอกด้วยนะคะว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้าง อัพเดทให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณจ้า
ขึ้นไปข้างบน Go down
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptyThu Mar 04, 2010 8:34 pm

ตอนนี้พี่เอ๊ะมีรายเวทีไทค่ะ แล้วก็เป็นอาจาร์ยสอนที่มหาลัยธุรกิจบัณฑิต และมหาลัยธรรมศาสตร์ค่ะ...
http://isariyaisae.ace.st
faii_A

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptyWed Mar 10, 2010 3:10 pm

ขอบคุณค่ะ...ว่าแต่สอนคณะอะไรหรอค่ะ จะได้ย้ายไปเรียน

อิอิ คิดถึงพี่เอ๊ะมากๆๆๆๆๆ
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptyThu Apr 22, 2010 2:35 am

รายละเอียดงานต้องตามดู ที่เฟสบุ๊คน่ะครับ
faii_A

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptySat Apr 24, 2010 7:19 pm

พี่ต้นรักช่วยอัพเดทหน่อยได้มั้ยคะ

พี่เอ๊ะยังไม่รับแอด เฟสบุค เลยอ่ะ

คิดถึงพี่เอ๊ะจะแย่อยุ่แล้ว
tonruk

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ   อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ EmptyWed Apr 28, 2010 7:20 pm

ตอนนี้พี่เอ๊ะ เป็นพิธีกรรายการเวทีไท ครับ และก็รายการแซดทีวี

และเป็นอาจารย์ช่วยสอนที่ม. ธรรมศาสตร์ และม. ธุรกิจบัณฑิต

ส่วนละคร พี่เอ๊ะบอกรอสรุปอยู่น่ะครับ เพราะคุณแม่พี่เอ๊ะ เป็นคนรับงานให้ทั้งหมด

ได้ดูรายการศึก 12 ราศีไหมครับพี่เอ๊ะออกมาแล้วตั้ง 5 เทปแนะลองย้อนไปดูได้น่ะครับ

บายๆครับ

อยากรู้ว่าพี่เอ๊ะจะมีงานที่ไหนบ้างค่ะ จะได้ตามไปให้กำลังใจได้ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1