Isariyaisae
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)

Go down 
maipim
nongjung
Jujuz
P-unun
ploynarak
ommy
xixi
Guzilaza
tonruk
Ah-Mare
14 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ommy

ommy

: 43

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyFri Mar 20, 2009 1:08 am

มีคนว่าเจ๊แอ๊บแบ๊วเรื่องเล่นละครอีกแล้ว ในพันทิฟ การพูดจาท่องบทอะไรอย่างนี้ มันก้ใช่สิอะไรก็ไม่ดีเพราะว่าเป็นเอ๊ะอิศริยา ถ้าเป็นคนอื่นอะไรๆก็ดีไปหมด มันน่าน้อยใจจริงๆนะคะ ออมว่าเจ๊เราก็ทำดีที่สุดแล้ว โกรธอ่าโกรธไม่อยากให้คนมาว่าเจ๊อ่า
ขึ้นไปข้างบน Go down
xixi

xixi

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyFri Mar 20, 2009 11:15 am

ใจเย็นๆนะคะออมปล่อยเขาว่าไปเถอะนะ เราก็อยู่ของเรา อังกิดหนาวมากอิอิ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyFri Mar 20, 2009 10:30 pm

เออใช่ออม ช่างเขาเถอะนะ มะสนๆๆๆๆๆๆย่ะ

ปล...ออสเตรเลียหนาวแล้วฝนตกด้วย
http://isariyaisae.ace.st
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySat Mar 21, 2009 10:58 am

อยุธยาร้อนเอ้า ว่าแต่พี่แมรกลับไทยเป่าสงการนตนี้จะได้ไปแรดกันโหะๆ
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySun Mar 22, 2009 9:52 am

ploynarak พิมพ์ว่า:
อยุธยาร้อนเอ้า ว่าแต่พี่แมรกลับไทยเป่าสงการนตนี้จะได้ไปแรดกันโหะๆ

ไปแรดไหนกันหนู ไปเล่นน้ำพัทยาไปเปล่าไปด้วยกันเยอะๆ 8)
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySun Mar 22, 2009 3:34 pm

P-unun พิมพ์ว่า:

ไปแรดไหนกันหนู ไปเล่นน้ำพัทยาไปเปล่าไปด้วยกันเยอะๆ 8)

อยากไปแบบจันทบุรีดีมะ ไม่อยากไปพัทยาเลยอ่า 8)
ommy

ommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyMon Mar 23, 2009 11:32 am

เฮ๊ย พัทยาคนเยอะอ่า แถวระยองก็คงจะคนเยอะเล่นมันในกรุงเทบนี้แหละง่ายดี

อยากไปเชียงใหม่...โหะๆ

แมร์ชั้นโหลดแล้วนะรูปอ่าใหญ่เวอร์เด่วแปะ อยากดูกุหลาบซ่อนหนามแล้วอ่าทำไงดีโหะๆ

ชั้นเกลียดเจ้านางสีเกดและ สงสารพระเอกนางเอก น่าจะให้แบบว่าหนีไปด้วยกันเลยฮ่าฮ่า
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyMon Mar 23, 2009 1:48 pm

อ่านะไปเชียงรายมะงั้นไปบ้านพ่อพี่อ่า

สนุกนะจะบอกให้มันส์มากๆๆๆ

สรุปเราไปด้วยกันช่ายป่ะ

ไหนใครจะไปบ้างจะได้บวกลบคูณหารถูกอ่า
Jujuz

Jujuz

: 35

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyMon Mar 23, 2009 9:53 pm

Ah-Mare พิมพ์ว่า:
อ่านะไปเชียงรายมะงั้นไปบ้านพ่อพี่อ่า

สนุกนะจะบอกให้มันส์มากๆๆๆ

สรุปเราไปด้วยกันช่ายป่ะ

ไหนใครจะไปบ้างจะได้บวกลบคูณหารถูกอ่า

กลับไทยวันที่ห้าฮ่าฮ่าฮ่าไปไหนไปกัน อยากเจอพี่เอ๊ะจังเลย มิตติ๊งกันดีเปล่าพวกเราโหะๆๆ :twisted:
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyMon Mar 23, 2009 9:54 pm

เออใครดูหนังจีนเรื่อง จอมจักรพรรดิ์เฉียนหลงบ้างพระเอกน่ารักถูกใจมาก อยากรู้ประวัติอ่าโหะๆคลั่งๆ พอๆกับสาปภูษาเลยตอนนี้ เกลี๊ยดเกลียดนังสีเกดมันจะแค้นห่าอะไรก็มะรู้ ชักอินค่ะ
ommy

ommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyTue Mar 24, 2009 9:42 am

Jujuz พิมพ์ว่า:
เออใครดูหนังจีนเรื่อง จอมจักรพรรดิ์เฉียนหลงบ้างพระเอกน่ารักถูกใจมาก อยากรู้ประวัติอ่าโหะๆคลั่งๆ พอๆกับสาปภูษาเลยตอนนี้ เกลี๊ยดเกลียดนังสีเกดมันจะแค้นห่าอะไรก็มะรู้ ชักอินค่ะ

เฉียนหลงเวอร์ไหนฟระบอกมาด้วยเด่ เดี๋ยวไปหามาให้ใช่เวอร์ชั่นที่มีเอ๋อละอ่อนเป่า คนนั้นอ่าน่ารัก
สงการนต?นี้ไปไหนกัน เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Mar 26, 2009 10:55 pm

เวอร์ชั่นที่มีเอ๋อละอ่อนนั่นแหละ แต่ไม่ชอบนางเอกเลย นางเอ๊กเวอร์อ่า สวยก็ไม่สวยเท่าไหร่เลย สู้เจ๊ก็มะได้อ๊ากกกกกกกกก สงการนต์นี้ไปเชียงรายเต๊อะดีบ่อ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyFri Mar 27, 2009 8:03 pm

เวอร์ชั่นที่มีเอ๋อละอ่อนนั่นแหละ แต่ไม่ชอบนางเอกเลย นางเอ๊กเวอร์อ่า สวยก็ไม่สวยเท่าไหร่เลย สู้เจ๊ก็มะได้อ๊ากกกกกกกกก สงการนต์นี้ไปเชียงรายเต๊อะดีบ่อ

อ๋อ ชื่อว่า เฉินฮ่าวหมิน น่ะ benny chan น่ารักรักแก ฉันก็แอบปลื้มอยู่พักหนึ่งน่ารักได้ใจจริงๆ ตัวจริงเขาไม่ค่อยสูงเลยนะ แต่ก้น่ารัก สงการนต์นี้เด๋วค่อยว่ากันนะ :arrow:
nongjung

nongjung

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySat Mar 28, 2009 8:05 pm

มาอยุธยาเปล่าเด๋วพาเที่ยวเต็มที่ ที่พักฟรีอาหารฟรี
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySun Mar 29, 2009 12:45 pm

อยากจะไปเหมือนกันแล้วแต่เจ๊อ่าเนอะพี่ยังไงก็ดะ
ommy

ommy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySun Mar 29, 2009 11:53 pm

อ๋อ ชื่อว่า เฉินฮ่าวหมิน น่ะ benny chan น่ารักรักแก ฉันก็แอบปลื้มอยู่พักหนึ่งน่ารักได้ใจจริงๆ ตัวจริงเขาไม่ค่อยสูงเลยนะ แต่ก้น่ารัก สงการนต์นี้เด๋วค่อยว่ากันนะ :arrow:

อินี้ตอบให้แล้ว เบนนี่หล่อนะได้ข่าวว่าอินางเอกอ่าเป็นแฟนเขา :( มะสวยเลยไม่ชอบๆๆๆๆๆๆๆอย่างแรวง สู้สนมอิอิ๊งกับถงหลิงไม่ได้เลยอิอิ 8)
P-unun

P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyTue Mar 31, 2009 12:10 am

คุยเรื่องอะไรกันเนี๊ยหนังจีนเหรอ ชอบดูเรื่องกระบี่เย้ยยุทธจักรอ่าสนุกดีชอบพระเอกกับนางเอกฮ่าฮ่า
xixi

xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyTue Mar 31, 2009 10:40 am

ชอบเหมือนกันค่ะอัน อันชอบเวอรชั่นไหนคะส่วนตัวชอบเวอร์ชั่นใหม่นะคะอลังการดีค่ะ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyWed Apr 01, 2009 1:17 am

xixi พิมพ์ว่า:
ชอบเหมือนกันค่ะอัน อันชอบเวอรชั่นไหนคะส่วนตัวชอบเวอร์ชั่นใหม่นะคะอลังการดีค่ะ

latest version is 2003 นะก็ชอบเหมือนกันนางเอกน่ารักดีอ่า ชอบอิ๋งอิ๋งเวอร์ชั่นนี้แหละตะเองสวยน่ารักถูกใจ มองแรกๆก็งั้นๆนะแต่พอมองไปอีกไปอีกล่ะน่ารักมากกกพี่เกลียดพระเอกโหะๆ ยังไงมันก็พระเอกอ่าเนอะ :D เจอกันวันที่10สาวๆ
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Apr 02, 2009 12:01 am

what's u guy talking about , P mare m flying next week na see ya in a week
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Apr 02, 2009 12:07 am

พี่เอ๊ะงานบอลสวย

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 409308_12112823_2
ploynarak

ploynarak

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Apr 02, 2009 8:23 pm

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 409308_12112823_2

น่ารักจังเลยพี่จูขอบคุณค่ะ เราไม่ใช่คลับใหญ่ๆแบบคนอื่นเนอะ แต่ก็หวังว่าพี่เอ๊ะเข้าใจจะขอติดตามผลงานของพี่สาวตลอดไป :oops:
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Apr 02, 2009 8:32 pm

น่ารักจังเลยพี่จูขอบคุณค่ะ เราไม่ใช่คลับใหญ่ๆแบบคนอื่นเนอะ แต่ก็หวังว่าพี่เอ๊ะเข้าใจจะขอติดตามผลงานของพี่สาวตลอดไป :oops:

พี่ว่าพี่เอ๊ะไม่น้อยใจหรอกนะคะ พี่เขาคงเข้าใจว่าเราไม่ใช่คลับใหญ่ๆ ประมาณตนประมาณตนค่ะ ถึงไม่ได้มีแฟนคลับไปตามแต่แฟนคลับก็ส่งใจไปให้พี่เอ๊ะเสมอเลยนะ :P แค่นี้เจ๊ก็ปลื่มแล้วล่ะนะ
Ah-Mare
Admin
Ah-Mare

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptyThu Apr 02, 2009 8:33 pm

what's u guy talking about , P mare m flying next week na see ya in a week

เออเจอกันจ๊ะ ส่งเบอร์โทรมาด้วยนะ :shock:
Jujuz

Jujuz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)   กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์) - Page 3 EmptySun Apr 05, 2009 8:53 pm

เออเจอกันจ๊ะ ส่งเบอร์โทรมาด้วยนะ :shock:

ส่งไปแล้วฮ่ะ...

กระทู้นี้...เปิดไว้ให้มาคุยกันค่ะ (เชิญโม้มิคิดตังค์)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next