Welcome to Isariya fan club ...(บอร์ดใหม่นะคะ บอร์ดเก่าล่มไปแล้วก็ไม่เป็นไรเนอะ..)

บ้านช่วยเหลือค้นหากลุ่มผู้ใช้สมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Share | 

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Wed Mar 25, 2009 8:00 am

n'mare

Cool Cool Cool Cool Cool
ถูกใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาไปเลย 100 give ตอนแรกแค่แวะมาดูเฉยๆ
พอเห็นปั่บ อดใจไม่ไหวต้องเข้ามาเม้นท์ ขอบคุณซะหน่อย

เด๋วแอบจิ๊กไปทำเป็น wallpaper ด้วยนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.youtube.com/isarithaya
xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Wed Mar 25, 2009 1:53 pm

Ah-mare the wallpapers are so sweet, I love it cool cool ka
ดูข้อมูลส่วนตัว
maipim

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Wed Mar 25, 2009 8:05 pm

mv และ วอเปเปอร์สวยมากๆเลยค่ะ ชอบจังเลย ไม่ได้เข้ามาหลายวัน

เห็นเวปแฟนคลับเอ๊ะอั๋นที่พันทิฟด้วยนะคะ เย้ดีใจจัง มีคนเชียร์คู่นี้เหมือนเราเลย

วันนี้อย่าลืมดูนะคะ คุณพัดกับไหมพิม
Jujuz

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Thu Mar 26, 2009 10:54 pm

ได้ข่าวว่าวันนี้เจ๊แมร์จะไม่ดูสาปภูษา เจ๊แน่ใจนะว่าจะไม่ดูโหะๆ คุณพรชน่ารักเนอะ อยากมีแฟนแบบนั้นบ้างจังเลย ก๊ากกก
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Thu Mar 26, 2009 11:08 pm

Jujuz พิมพ์ว่า:
ได้ข่าวว่าวันนี้เจ๊แมร์จะไม่ดูสาปภูษา เจ๊แน่ใจนะว่าจะไม่ดูโหะๆ คุณพรชน่ารักเนอะ อยากมีแฟนแบบนั้นบ้างจังเลย ก๊ากกก

ไม่ดูอ่าดีแล้วเจ้าแมร์แกต้องกรี๊ดลั่นเหมือนฉันแน่ๆเลยว่ะ ทำไปได้เจ้าสีเกดนะเจ้าสีเกด ดีนะเป็นพี่ชาย ถ้าเป็นคนอื่นเจ๊จะไม่ยอมเลย :lol: เพราะตัวจริงของชายน่ารักมากๆ :!: เป็นกันเองสุดๆ วันนี้สงสารคุณพรชนนะเนี๊ย
ปล้ำไปเลยคุณพรชปล้ำนังไหมไปเลยจะได้แบบว่าแฮบปี้
Ah-Mare
Admin

: 21

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Fri Mar 27, 2009 8:01 pm

P-unun พิมพ์ว่า:
Jujuz พิมพ์ว่า:

ไม่ดูอ่าดีแล้วเจ้าแมร์แกต้องกรี๊ดลั่นเหมือนฉันแน่ๆเลยว่ะ ทำไปได้เจ้าสีเกดนะเจ้าสีเกด ดีนะเป็นพี่ชาย ถ้าเป็นคนอื่นเจ๊จะไม่ยอมเลย :lol: เพราะตัวจริงของชายน่ารักมากๆ :!: เป็นกันเองสุดๆ วันนี้สงสารคุณพรชนนะเนี๊ย
ปล้ำไปเลยคุณพรชปล้ำนังไหมไปเลยจะได้แบบว่าแฮบปี้

ไม่ดูไม่สนไม่แคร์ฮ่าฮ่า แต่รักคุณอิสริยาเหมือนเดิม ก๊ากกก บอกว่าไม่ดูก็ไปดูจนได้แล้วล่ะ

เฮ้อ...ชักอินใหญ่แล้วอ่ะจ๊ะอ่ะจ๊ะ อยากให้คุณพัดปล้ำไหมเหมือนกันจะได้หมดเรื่องโหะๆๆ แต่สีเกดมันจะยอมเปล่า :lol:

Love Love IsariZy http://uk.geocities.com/isariyaisae

ฉันและเธอจะเดินไปด้วยกัน ไม่ว่าจะทุกข์หรือว่าจะสุขสันต์ฉันจะมีเธอข้างกาย..
ดูข้อมูลส่วนตัว http://isariyaisae.ace.st
ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 6:50 pm

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน แวะเอา wallpapers มาฝาก
วันพฤหัสฯ ที่ผ่านมา ไม่ค่อยมีฉากสวีตเลย แอบเซ็งเล็กน้อย :roll:

ps : thnx ภาพ ae+aun ของ n'mare ด้วยจ้า!
ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.youtube.com/isarithaya
Ah-Mare
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 8:03 pm

สวยๆค่ะ...เซฟไว้ก่อน

P Hana จะเอารูปไหนก็เซฟไปเลยนะฮะ ตามสบายเลยค่ะไม่ต้องเกรงใจ

เดี๋ยวนี้พี่อั๋นชักดังใหญ่แล้ว จะลืมน้องเอ๊ะไหมเน้อ อิอิ^^

psไม่ชอบฉากวันพฤหัสมากๆเลย เซ็งเป็ด

Love Love IsariZy http://uk.geocities.com/isariyaisae

ฉันและเธอจะเดินไปด้วยกัน ไม่ว่าจะทุกข์หรือว่าจะสุขสันต์ฉันจะมีเธอข้างกาย..
ดูข้อมูลส่วนตัว http://isariyaisae.ace.st
nongjung

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 8:06 pm

พีแมร์อินกว่าแม่น้องจุงซะอีกนะคะ เอาเถอะยังไงก็ขอให้คู่พระเอกก็พอ บอกแล้วๆพระเอกเริ่มดังก็จะไม่ได้คู่กันแล้ว 555+รอดูกุหลาบซ่อนหนาม จ้า
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 11:02 pm

nongjung พิมพ์ว่า:
พีแมร์อินกว่าแม่น้องจุงซะอีกนะคะ เอาเถอะยังไงก็ขอให้คู่พระเอกก็พอ บอกแล้วๆพระเอกเริ่มดังก็จะไม่ได้คู่กันแล้ว 555+รอดูกุหลาบซ่อนหนาม จ้า

หมายความว่าไงคะจุงจ๋า :shock: คุณอั๋นเขาน่ารักนะคะลองเปิดใจดูดีๆ
ขนาดเอ๊ะยังชมแล้วชมอีกเลย น้องไม่ลองมองอั๋นใหม่เหรอคะ :twisted: น่ารักนะไม่เชื่อถามเจ้าแมร์สิ หลงหัวปักหัวปลำแย้วน้องฉัน หลงจนลืมเอ๊ะแล้ว:evil:
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 11:04 pm

ae+aun พิมพ์ว่า:
ไม่ได้เข้ามาหลายวัน แวะเอา wallpapers มาฝาก
วันพฤหัสฯ ที่ผ่านมา ไม่ค่อยมีฉากสวีตเลย แอบเซ็งเล็กน้อย :roll:

ps : thnx ภาพ ae+aun ของ n'mare ด้วยจ้า!

คุณเอ๊ะอั๋นคะ จะให้อันเรียกคุณว่าอะไรดีคะ เห็นน้องแมร์เรียกว่าฮาน่าแต่ก็ยังไม่กล้าเรียกตาม ⭐
วอลสวยน่ารักดีค่ะเป็นแบบดูง่ายๆสบายๆแฝงไปด้วยความน่ารัก เรียกอันว่าเจ้าป้าก็ได้นะคะเพราะแบบว่า
อายุอานามก็สูงกว่าเด็กๆพวกนี้มัน เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ เจ้าป้าเข้าไปดูบล๊อคของคุณด้วยนะคะ แต่ว่าไม่ได้เมนต์ให้ แต่ขอบคุณมากๆที่ชื่นชอบเอ๊ะของพวกเรา 👽
ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sat Mar 28, 2009 11:50 pm

คุณเอ๊ะอั๋นคะ จะให้อันเรียกคุณว่าอะไรดีคะ เห็นน้องแมร์เรียกว่าฮาน่าแต่ก็ยังไม่กล้าเรียกตาม ⭐
วอลสวยน่ารักดีค่ะเป็นแบบดูง่ายๆสบายๆแฝงไปด้วยความน่ารัก เรียกอันว่าเจ้าป้าก็ได้นะคะเพราะแบบว่า
อายุอานามก็สูงกว่าเด็กๆพวกนี้มัน เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ เจ้าป้าเข้าไปดูบล๊อคของคุณด้วยนะคะ แต่ว่าไม่ได้เมนต์ให้ แต่ขอบคุณมากๆที่ชื่นชอบเอ๊ะของพวกเรา 👽

เจ้าป้าอัน เรียก ฮาน่า ตาม n'mare เลยก็ได้จ้า ขอบคุณที่แวะไปบล๊อค ka.

จิงๆ ก็แอบชอบ n' เอ๊ะ มาตั้งนานหละ (รู้จักครั้งแรกก็ละครสุดฮิต เงาอโศก นะ) เล่นคู่กับพระเอกมาหลายคน แต่รู้สึกว่า ae+aun ดูลงตัวสุดๆ (เด๋วหลังจากนี้ จะไปช่วยดัน ae+oil ต่อ) 8)
Jujuz

: 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sun Mar 29, 2009 12:53 pm

เจ้าป้าอัน เรียก ฮาน่า ตาม n'mare เลยก็ได้จ้า ขอบคุณที่แวะไปบล๊อค ka.

จิงๆ ก็แอบชอบ n' เอ๊ะ มาตั้งนานหละ (รู้จักครั้งแรกก็ละครสุดฮิต เงาอโศก นะ) เล่นคู่กับพระเอกมาหลายคน แต่รู้สึกว่า ae+aun ดูลงตัวสุดๆ (เด๋วหลังจากนี้ จะไปช่วยดัน ae+oil ต่อ) 8)

พูดกันเบาๆฮะ เด๋วพี่แมรจะเคืองเอา เชียร์พี่อั๋นใหญ่เลยฮ่าฮ่า พี่ออยก็น่ารักนะ
หนูชื่อจูนะคะพี่ฮาน่า :D
ommy

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sun Mar 29, 2009 11:56 pm

nongjung พิมพ์ว่า:

หมายความว่าไงคะจุงจ๋า :shock: คุณอั๋นเขาน่ารักนะคะลองเปิดใจดูดีๆ
ขนาดเอ๊ะยังชมแล้วชมอีกเลย น้องไม่ลองมองอั๋นใหม่เหรอคะ :twisted: น่ารักนะไม่เชื่อถามเจ้าแมร์สิ หลงหัวปักหัวปลำแย้วน้องฉัน หลงจนลืมเอ๊ะแล้ว:evil:

พี่อั๋นหล่อแบบสะอาดอ่า เหมือนพระเอกในนิยาย (พี่เอ๊ะไม่สนใจเหรอชอบเกาหลีนิ :twisted: )

ถ้าบทมันดีเดี๋ยวก็ได้เล่นด้วยกันอีกนั่นแหละ เจ๊เขาสนซะที่ไหนใครจะเป็นพระเอก ขอให้บทมันแรวงและดีเจ๊เอ๊ะเล่นบทไม่มีเกี่ยง

เออ..แมร์หลงพี่อั๋นจนลืมพี่เอ๊ะงอนละ :evil: :@: 🇳🇴
ommy

: 36

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Sun Mar 29, 2009 11:59 pm

คุณฮาน่าจัง พิมพ์ว่า:
(เหมือนลิน่าจังเลยวุ๊ย)

บล๊อคไหนคะ ขอเข้าไปดูด้วยคนสิ ยินดีต้อนรับสู่บ้านพี่เอ๊ะนะคะ สมาชิกในบ้านก็บ้าๆบอๆเหมือนเจ้าของบ้านเลยค่ะเอ๊ยไม่ใช่ ก็น่ารักเมหือนคุณอิสริยานั่นแหละค่ะ นี้อย่าลืมนะตะเองกุหลาบซ่อนหนามมาต้องมาคุยกัน พี่ออยหล่อโพ๊ด :!: แดนก็น่ารัก เลือกไม่ถูกๆ :idea: ตอนนี้รักชอบพอคุณพรชไปก่อน ถ้าคุณภูรินทรออกมาเราค่อยมาตั้งแก๊งค์ของเขาสู้กับคุณพรช รู้สึกว่าอาแมร์จะไม่ได้ชอบคุณพรชเล่นๆซะละ

น้องจูน้องหมูผู้น่ารัก พิมพ์ว่า:
พูดกันเบาๆฮะ เด๋วพี่แมรจะเคืองเอา เชียร์พี่อั๋นใหญ่เลยฮ่าฮ่า พี่ออยก็น่ารักนะ
หนูชื่อจูนะคะพี่ฮาน่า

ฮ่าฮ่าเผลอตะโกนไปและ ต้องหาเกราะป้องกันก่อนแล้วล่ะ คนนั้นเขาหายใจเข้าเป็นคุณพัดหายใจออกเป็นคุณพัด :?:
Ah-Mare
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Mon Mar 30, 2009 12:39 am

ommy พิมพ์ว่า:
คุณฮาน่าจัง พิมพ์ว่า:
(เหมือนลิน่าจังเลยวุ๊ย)

บล๊อคไหนคะ ขอเข้าไปดูด้วยคนสิ ยินดีต้อนรับสู่บ้านพี่เอ๊ะนะคะ สมาชิกในบ้านก็บ้าๆบอๆเหมือนเจ้าของบ้านเลยค่ะเอ๊ยไม่ใช่ ก็น่ารักเมหือนคุณอิสริยานั่นแหละค่ะ นี้อย่าลืมนะตะเองกุหลาบซ่อนหนามมาต้องมาคุยกัน พี่ออยหล่อโพ๊ด :!: แดนก็น่ารัก เลือกไม่ถูกๆ :idea: ตอนนี้รักชอบพอคุณพรชไปก่อน ถ้าคุณภูรินทรออกมาเราค่อยมาตั้งแก๊งค์ของเขาสู้กับคุณพรช รู้สึกว่าอาแมร์จะไม่ได้ชอบคุณพรชเล่นๆซะละ

น้องจูน้องหมูผู้น่ารัก พิมพ์ว่า:
หนูชื่อจูนะคะพี่ฮาน่า

ฮ่าฮ่าเผลอตะโกนไปและ ต้องหาเกราะป้องกันก่อนแล้วล่ะ คนนั้นเขาหายใจเข้าเป็นคุณพัดหายใจออกเป็นคุณพัด :?:

Blog ในbloggangนะจ๊ะ พี่ฮาน่าทำไว้สวยงามมีคลิปเยอะแยะไปดูดเอาได้เลย
http://tvxq.bloggang.com เป็นดงบังชินกิ แต่ข้างในมีแต่AAFC เอ๊ะกับอั๋นฮ่าฮ่า

ว่าแต่ใครมานินทราช๊าน ช๊านชอบพี่อั๋นมันผิดตรงไหนยะ :cyclops: นานๆทีขอหน่อยเถอะ ไม่ลืมพี่เอ๊ะหรอกน่าก๊าก เพราะช๊านเชียร์ทั้งคู่เสียด๊ายพี่อั๋นไม่น่าจะมีเจ้าของอยู่ก่องเลย ไม่งั้นละก็ต้องชนะใจคุณอิศริยาแน่นอนเชียว ว่าไปนั่นแล้ว แบบว่าเพ้อๆบ้าๆคนเดียวนะก๊ะ

จริงๆแล้วชอบพี่อั๋นเพราะว่าน่ารักเรียบร้อยต่างหากเล่า ไม่ค่อยเคยเห็นพี่เอ๊ะชมพระเอกแบบว่าเชียร์มากมายเท่าคนนี้เลยไง :arrow: แก้ตัวหน่อยฮ่าฮ่า ใครเป็นพระเอกเจ๊ฉันชอบหมดนั่นแหละ (แต่ชอบพี่อั๋นอีกและ) :pirat: ถ้ามีเรื่องหน้าขอให้พระเอกเป็นพี่อั๋นก็ดีนะ บางทีการที่เราจะชอบดาราคนไหนมันขึ้นอยู่กับแฟนคลับเขาด้วยนะ แฟนคลับพี่อั๋นน่าร๊ากกก ดูอย่างเจ๊ฮาน่าสิน่ารักไหม อิอิ

พอแล้วๆๆไม่พูดแล้วเดี๋ยวจะมาหมั่นไส้พี่อั๋นของช๊าน(เน้นเสียงของช๊านเท่านั้น)ฮ่าฮ่า :D อยากดูกุหลาบซอนหนามเหมือนกัน อาเจ๊บอกว่าเล่นละครเรื่องนี้แล้วมีความสุขมากไม่ค่อยเครียดเหมือนสาปภูษาเท่าไหร่ เพราะเรื่องสาปมันเครียดเน้นอารมณ์กระจาย เรื่องกุหลาบซ่อนหนามตบพี่ออยกระจายเหมือนกันเจ๊เลยชอบๆ ไม่มีคนมารังแก^^

Ah-Mare
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Mon Mar 30, 2009 12:43 am

Wallpapers by ME hahaha

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Mon Mar 30, 2009 1:20 am

แวะเข้ามาขำ 3 เม้นท์ (ทั้ง n' ju, n' ommy,n' mare) ชักจะเริ่มเห็นด้วยหละ ที่สมาชิกบ้าน n' ae ...... (อันนี้ให้เติมเอาเอง)

n' ommy "อย่าลืมนะตะเองกุหลาบซ่อนหนามมาต้องมาคุยกัน พี่ออยหล่อโพ๊ด"

ans : ไม่ลืมแน่นอนจ้า ไว้ on-air เมื่อไหร่ จะแวะไป กระทู้ กุหลาบซ่อนหนาม ทันทีเลย

n' mare "Blog ในbloggangนะจ๊ะ พี่ฮาน่าทำไว้สวยงามมีคลิปเยอะแยะไปดูดเอาได้เลย
http://tvxq.bloggang.com เป็นดงบังชินกิ แต่ข้างในมีแต่AAFC เอ๊ะกับอั๋นฮ่าฮ่า"

ans : โหย.. แอบอาย อยู่เนี่ย แบบว่า ตอนนั้นที่ตั้งอะ ก้อ กะลัง :P น้องๆ เค้าอยู่ แต่ไม่ได้ทำอารัยเป็นชิ้นเป็นอันเลย แต่ Ae+Aun นี่ช่วยจุดประกายให้เริ่มทำกะเค้าหน่อย

ps : n'mare ภาพ happy moment นี่ จาก ละครหรือเปล่า หรือว่าจากพวกงานเลี้ยงปิดกล้อง??
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Mon Mar 30, 2009 11:54 pm

HANA พิมพ์ว่า:
ชักจะเริ่มเห็นด้วยหละ ที่สมาชิกบ้าน n' ae ...... (อันนี้ให้เติมเอาเอง)

นี้ยังน้อยนะคะฮาน่า ถ้าพวกมันมาเจอกันละก็บ้านแตกเลยค่ะ แบบว่าคุยกันจ้อมากๆเลย

HANA พิมพ์ว่า:

จิงๆ ก็แอบชอบ n' เอ๊ะ มาตั้งนานหละ (รู้จักครั้งแรกก็ละครสุดฮิต เงาอโศก นะ) เล่นคู่กับพระเอกมาหลายคน แต่รู้สึกว่า ae+aun ดูลงตัว

เรียกได้เลยค๊า เจ้าป้าเป็นรุ่นพี่เอ๊ะจ้า บล๊อคน่ารักดีนะคะ ไว้จะไปเยี่ยมใหม่ค่ะขอบคุณมากที่ชอบพี่เอ๊ะของเรา(อีกสักรอบ) พระเอกอั๋นคนนี้ก้น่ารักดีนะคะเปิดดูพันทิปเห็นคนชื่นชอบเยอะมาก เดี๋ยวคงได้ดังแน่นอนล่ะอนาคตไกล จะว่าไปก็มีเคมีกับเอ๊ะเหมือนกันนะ ถือว่าใช้ได้ ไม่เสียแรงที่เจ้าแมร์เชียร์ฮ่าฮ่า แอบแซวละ~~~~~~~ps น้องฮาน่าลองใช้quote นะคะจะได้ไม่ต้องเปลี่ยนสีไปมา ใช้ง่ายมากๆลองใช้ดูนะ บอร์ดใหม่นี้ดีอ่ามีอะไรให้เล่นเยอะลงคลิปอะไรก็ดะ
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Mon Mar 30, 2009 11:57 pm

Ah-Mare พิมพ์ว่า:
Wallpapers by ME hahaha

แมร์วอลเปเปอร์น่ารักดีอ่าเอ๊ะยิ้มแบบว่าไม่อายใครเลย ❤
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Tue Mar 31, 2009 12:08 am

คลิปจ้าวันนี้ไปหาดูละครเก่าๆเลยเจออิอิน่ารักใช้ได้นะ ไปไหนก็มีแต่คนถามเรื่องจูบแฮะ

ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Tue Mar 31, 2009 1:12 am

เจ้าป้าอันจ๊ะ มือใหม่หัดโพสอะเนอะ 8) เรื่อง quote อะนะ (วันก่อนทำได้) วันนี้ทำไม่ได้ซะงั้น เอาเป็นว่าเข้ามาเม้นท์ก่อน thnx 4 clips ja โหลดมาเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว

ว่าแต่ที่บอกว่าเป็นรุ่นพี่เอ๊ะ (คือ จบจากที่เดียวกัน ??)
P-unun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Tue Mar 31, 2009 1:24 am

เจ้าป้าอันจ๊ะ มือใหม่หัดโพสอะเนอะ 8) เรื่อง quote อะนะ (วันก่อนทำได้) วันนี้ทำไม่ได้ซะงั้น เอาเป็นว่าเข้ามาเม้นท์ก่อน thnx 4 clips ja โหลดมาเก็บไว้เรียบร้อยแล้ว

ว่าแต่ที่บอกว่าเป็นรุ่นพี่เอ๊ะ (คือ จบจากที่เดียวกัน ??)

อ่อค่ะพี่ก็จบมธเหมือนกับเอ๊ะนั่นแหละ แต่คนละรุ่นกันเท่านั้นอิอิ เลือดเหลืองแดงเหมือนกัน ก้ชอบเอ๊ะตั้งแต่เรียนแล้วล่ะเคยเดินไปขอลายเซ็นด้วยนะ บอกเอ๊ะว่าชอบผลงานของเอ๊ะ อืมน่ารักอิอิ 8) อยากดูสาปภูษาแล้วล่ะคิดถึงไหมกับพัดจังเลย :P
ae+aun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Tue Mar 31, 2009 2:46 am

รูป n' เอ๊ะ จาก พันทิป งาน 39 ปี ช่อง 3 มี n'เอ๊ะ ติดมา 2 รูป แวะเอามาฝากก่อนไปนอน จ้า

Credit by : เบบี้ดอลล่าร์

จาก

Credit by : Lovekawee

xixi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....   Tue Mar 31, 2009 10:43 am

โอโหกระทู้ฮอตมากๆเลย อาแมร์อย่าลืมพี่เอ๊ะนะเคอะจะหาว่าซีมะเตือนไม่งั้นมีตามถึงบ้านค่ะ ขอบคุณรูปจากงานช่องสามนะคะพี่น่ารักจังเลย อยู่สีขาวตัดกับสีผิวเล๊ยฮ่าฮ่าแซวเล่นหรอกนะคะ wallก็น่ารักอาแมร์ฝีมือดีขึ้นนะคะเอาใจช่วยจ้า/////////// อยากดูไหมพิมแย๊ว ช่วงนี้มีความสุขมากได้พิมพ์ไทยเย้ๆ

กระทู้ พี่อั๋นและเอ๊ะ คู่ขวัญคู่ใหม่.....
อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 6ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next